Plugins - All-in-One WP Migration - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (199 entries)

en: "Restore" functionality is available in a <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">paid extension</a>.<br />You could also download the backup and then use "Import from file".
vi_VN: Tính năng "Khôi phục" có trong <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">gói mở rộng trả phí</a>.<br />Bạn cũng có thể sử dụng chức năng tải xuống và lựa chọn "Nhập từ file".

en: %s ago
vi_VN: cách đây %s

en: %s is not the latest version. You must update the plugin before you can use it.
vi_VN: %s không phải là phiên bản mới nhất. Bạn phải nâng cấp plugin trước khi sử dụng.

en: (click to expand)
vi_VN: (bấm để xem thêm)

en: <a href="%s" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-button-download" title="%s" download="%s"><span>Download %s</span><em>Size: %s</em></a>
vi_VN: <a href="%s" class="ai1wm-button-green ai1wm-emphasize ai1wm-button-download" title="%s" download="%s"><span>Tải %s</span><em>Kích thước: %s</em></a>

en: <a href="https://help.servmask.com/2018/10/27/how-to-increase-maximum-upload-file-size-in-wordpress/" target="_blank">How-to: Increase maximum upload file size</a> or
vi_VN: <a href="https://help.servmask.com/2018/10/27/how-to-increase-maximum-upload-file-size-in-wordpress/" target="_blank">Cách: Ităng maximum upload file size</a> hoặc

en: <h3>Site could not be exported</h3><p>Please make sure that storage directory <strong>%s</strong> has read and write permissions.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
vi_VN: <h3>Site không thể xuất ra</h3><p>Vui lòng kiểm tra thư mục lưu trữ <strong>%s</strong> có quyền đọc và ghi.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật về vấn đề này</a></p>

en: <h3>Site could not be imported</h3><p>Please make sure that storage directory <strong>%s</strong> has read and write permissions.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
vi_VN: <h3>Site không thể nhập</h3><p>Vui lòng kiểm tra thư mục lưu trữ <strong>%s</strong> có quyền đọc và ghi.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật về vấn đề này</a></p>

en: <h3>Site could not be restored</h3><p>Please make sure that storage directory <strong>%s</strong> has read and write permissions.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a></p>
vi_VN: <h3>Site không thể khôi phục</h3><p>Vui lòng kiểm tra thư mục <strong>%s</strong> có quyền đọc và ghi.</p><p><a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật về vấn đề này</a></p>

en: <i class="ai1wm-import-info">Your backup is from a PHP 5 but the site that you are importing to is PHP 7. This could cause the import to fail. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/" target="_blank">Technical details</a></i>
vi_VN: <i class="ai1wm-import-info">Bản backup của hạn là PHP 5 nhưng trang web bạn đang nhập vào là PHP 7. Việc nhập vào sẽ không chạy được. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a></i>

en: <strong>%s</strong> is not the latest version. You must <a href="%s">update the plugin</a> before you can use it. <br />
vi_VN: <strong>%s</strong> không phải phiên bản mới nhất. Bạn phải <a href="%s">cập nhật plugin</a> trước khi có thể sử dụng.. <br />

en: A PHP extension stopped the file upload.
vi_VN: Một phần mở rộng PHP đã ngừng tải tệp lên.

en: Activating mu-plugins...
vi_VN: Đang kích hoạt mu-plugins..

en: Add
vi_VN: Thêm mới

en: Advanced options
vi_VN: Tuỳ chọn nâng cao

en: All-in-One WP Migration is not able to create <strong>%s</strong> file. Try to change permissions of the parent folder or send us an email at <a href="mailto:support@servmask.com">support@servmask.com</a> for assistance.
vi_VN: All in One WP Migration không thể tạo tệp <strong>%s</strong>. Hãy thử đổi permission của thư mục cha hoặc gửi email cho chúng tôi tại <a href="mailto:support@servmask.com">support@servmask.com</a> để được trợ giúp.

en: All-in-One WP Migration is not able to create <strong>%s</strong> folder. You will need to create this folder and grant it read/write/execute permissions (0777) for the All-in-One WP Migration plugin to function properly.
vi_VN: All in One WP Migration không thể tạo thư mục <strong>%s</strong>. Bạn sẽ cần tạo thư mục này và cấp quyền read/write/execute (0777) để plugin All in One WP Migration làm việc hợp lý.

en: All-in-One WP Migration: Your current profile role does not have Export/Import capabilities enabled. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/how-to-add-import-and-export-capabilities-to-wordpress-users/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: All-in-One WP Migration: Tài khoản hiện tại của bạn không có phần quyền thực thi Xuất/Nhập dữ liệu. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/how-to-add-import-and-export-capabilities-to-wordpress-users/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật về vấn đề này</a>

en: Archiving %d content files...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang lưu trữ %d file  dung...<br />%d%% hoàn thành

en: Archiving %d media files...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang lưu trữ %d file media...<br />%d%% hoàn thành

en: Archiving %d plugin files...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang lưu trữ %d file plugin...<br />%d%% hoàn thành

en: Archiving %d theme files...<br />%d%% complete
vi_VN: Lưu trữ %d tệp chủ đề...<br />%d%% hoàn tất

en: Archiving configuration file...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang lưu trữ file cấu hình...<br />%d%% hoàn tất

en: Archiving database...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang lưu trữ cơ sở dữ liệu... <br />%d%% hoàn thành

en: Are you sure you want to delete this file?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn xóa tệp này?

en: At least <strong>one WordPress</strong> site should be presented in the archive.
vi_VN: Ít nhất <strong> một  WordPress</strong>  trang web phải được trình bày trong kho luu trữ.

en: Backups
vi_VN: Backup

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Check for updates
vi_VN: Kiểm tra cập nhật

en: Checking extensions compatibility...
vi_VN: Đang kiểm tra tính tương thích của tiện ích mở rộng...

en: Click to set a label for this backup
vi_VN: Bấm để đặt nhãn cho backup

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Contact Support
vi_VN: Liên hệ hỗ trợ

en: Continue
vi_VN: Tiếp tục

en: Create backup
vi_VN: Tạo backup

en: Creating an empty archive...
vi_VN: Đang tạo lưu trữ trống...

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Discard
vi_VN: Huỷ

en: Do <strong>not</strong> export database (sql)
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất database (sql)

en: Do <strong>not</strong> export media library (files)
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất thư viện (tệp)

en: Do <strong>not</strong> export must-use plugins (files)
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất các plugin phải có (tệp)

en: Do <strong>not</strong> export plugins (files)
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất plugin (tệp)

en: Do <strong>not</strong> export post revisions
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất bản thảo bài viết

en: Do <strong>not</strong> export spam comments
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất bình luận spam

en: Do <strong>not</strong> export themes (files)
vi_VN: <strong>Không</strong> xuất theme (tệp)

en: Do <strong>not</strong> replace email domain (sql)
vi_VN: <strong>Không</strong> thay thế email tên miền (sql)

en: Don't have a Purchase ID? You can find your Purchase ID
vi_VN: Bạn không có ID mua hàng? Bạn có thể tìm ID mua hàng của mình

en: Done activating mu-plugins.
vi_VN: Đã kích hoạt mu-plugins

en: Done archiving configuration file.
vi_VN: Đã xong tệp lưu trữ cấu hình.

en: Done archiving database.
vi_VN: Đã hoàn tất lưu trữ cơ sở dữ liệu

en: Done creating an empty archive.
vi_VN: Hoàn thành việc tạo một kho lưu trữ trống.

en: Done exporting database.
vi_VN: Xuất xong cơ sở dữ liệu.

en: Done getting WordPress permalinks settings.
vi_VN: Hoàn tất việc nhận thiết đặt permalinks WordPress.

en: Done preparing blogs.
vi_VN: Đã chuẩn bị xong blog.

en: Done preparing configuration file.
vi_VN: Đã chuẩn bị xong tệp cấu hình.

en: Done preparing options.
vi_VN: Chuẩn bị xong các phương án.

en: Done restoring database.
vi_VN: Đang hoàn tất khôi phục cơ sở dữ liệu.

en: Done retrieving a list of WordPress content files.
vi_VN: Hoàn tất lấy danh sách file nội dung của WordPress.

en: Done retrieving a list of WordPress media files.
vi_VN: Hoàn thành lấy danh sách tập tin trong thư viện WordPress.

en: Done retrieving a list of WordPress plugin files.
vi_VN: Hoàn tất việc truy xuất danh sách các tệp plugin WordPress.

en: Done retrieving a list of WordPress theme files.
vi_VN: Hoàn tất việc truy xuất danh sách các tệp chủ đề WordPress.

en: Done retrieving a list of all WordPress files.
vi_VN: Đã hoàn thành việc truy xuất danh sách tất cả các tệp WordPress.

en: Done unpacking archive.
vi_VN: Hoàn thành lưu trữ giải nén.

en: Download
vi_VN: Tải về

en: Drag & Drop a backup to import it
vi_VN: Kéo & Thả bản backup để nhập

en: Enter your Purchase ID
vi_VN: Nhập ID mua hàng của bạn

en: Enter your email address..
vi_VN: Nhập địa chỉ email của bạn..

en: Error: %s
vi_VN: Lỗi: %s

en: Export
vi_VN: Xuất

en: Export Site
vi_VN: Xuất trang web

en: Export To
vi_VN: Xuất sang

en: Exporting database...<br />%d%% complete<br />%s records saved
vi_VN: Đang xuất database...<br />%d%% hoàn thành<br />%s bản ghi đã được lưu

en: Failed to write file to disk.
vi_VN: Ghi tệp vào đĩa không thành công.

en: Feedback type is not valid.
vi_VN: Loại phản hồi không hợp lệ.

en: File
vi_VN: Tập tin

en: Find
vi_VN: Tìm

en: Finish
vi_VN: Hoàn tất

en: Get multisite
vi_VN: Lấy multisite

en: Get unlimited
vi_VN: Nhận không giới hạn

en: Getting WordPress permalinks settings...
vi_VN: Nhận thiết đặt permalinks WordPress...

en: How may we help you?
vi_VN: Chúng tôi có thể giúp gì?

en: How-to: Increase maximum upload file size
vi_VN: Cách: tăng maximum upload file size

en: I agree that by filling in the contact form with my data, I authorize All-in-One WP Migration to use my <strong>email</strong> to reply to my requests for information. <a href="https://www.iubenda.com/privacy-policy/946881" target="_blank">Privacy policy</a>
vi_VN: Tôi đồng ý bằng việc nhập thông tin của tôi, tôi cho phép plugin All-in-One WP Migration sử dụng <strong>email</strong> của mình để nhận trả lời các yêu cầu. <a href="https://www.iubenda.com/privacy-policy/946881" target="_blank">Chính sách bảo mật</a>

en: I have enough disk space
vi_VN: Tôi đủ dung lượng trống trên hosting

en: I have ideas to improve this plugin
vi_VN: Tôi có ý tưởng để cải thiện plugin này

en: I need help with this plugin
vi_VN: Tôi cần trợ giúp với plugin này

en: Import
vi_VN: Nhập

en: Import From
vi_VN: Nhập từ

en: Import Site
vi_VN: Nhập trang web

en: In the advanced settings section you can configure more precisely the way of exporting.
vi_VN: Trong phần cài đặt nâng cao, bạn có thể định cấu hình chính xác hơn cách xuất.

en: Leave Feedback
vi_VN: Gửi góp ý

en: Leave plugin developers any feedback here
vi_VN: Để lại góp ý cho developer plugin tại đây

en: Leave plugin developers any feedback here..
vi_VN: Hãy để lại cho nhà phát triển plugin mọi phản hồi tại đây ..

en: Maximum upload file size: <strong>%s</strong>.
vi_VN: Kích thước tệp tối đa là: <strong>%s</strong>.

en: Migration tool for all your blog data. Import or Export your blog content with a single click.
vi_VN: Công cụ di chuyển dữ liệu blog của bạn. Nhập và xuất nội dung blog với vài click đơn giản.

en: Missing a temporary folder.
vi_VN: Thiếu một thư mục tạm thời.

en: Missing error key in upload file.
vi_VN: Thiếu khoá lỗi trong tệp tải lên.

en: Missing tmp_name in upload file.
vi_VN: Thiếu tmp_name trong tệp tải lên.

en: Missing upload file.
vi_VN: Thiếu tệp tải lên.

en: Monthly
vi_VN: Hàng tháng

en: Name
vi_VN: Tên

en: Once the file is successfully downloaded on your computer, you can import it to any of your WordPress sites.
vi_VN: Khi tệp được tải xuống thành công trên máy tính của bạn, bạn có thể nhập tệp đó vào bất kỳ trang web WordPress nào của mình.

en: Out of disk space. Unable to write to: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/out-of-disk-space/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Hết dung lượng hosting. Không thể tạo tệp backup: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/out-of-disk-space/" target="_blank">Chi tiết</a>

en: Please accept feedback term conditions.
vi_VN: Vui lòng chấp nhận điều kiện thời hạn phản hồi

en: Please do not close this browser window or your import will fail
vi_VN: Đừng đóng cửa sổ trình duyệt nếu không việc nhập vào sẽ bị lỗi

en: Please enter comments in the text area.
vi_VN: Vui lòng nhập nhận xét trong vùng văn bản.

en: Please make sure that your file was exported using <strong>All-in-One WP Migration</strong> plugin. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Hãy đảm bảo tệp của bạn được xuất ra sử dụng plugin <strong>All-in-One WP Migration</strong>. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Please wait, stopping the export...
vi_VN: Hãy đợi, đang ngừng xuất...

en: Please wait, stopping the import...
vi_VN: Hãy đợi, đang ngừng nhập...

en: Preparing blogs...
vi_VN: Đang chuẩn bị blog...

en: Preparing configuration file...
vi_VN: Đang chuẩn bị tệp cấu hình ...

en: Preparing options...
vi_VN: Chuẩn bị các phương án...

en: Preparing to export...
vi_VN: Chuẩn bị xuất ra...

en: Preparing to import...
vi_VN: Chuẩn bị nhập...

en: Press "Export" button and the site archive file will pop up in your browser.
vi_VN: Nhấn nút "Xuất" và tệp lưu trữ trang web sẽ bật lên trong trình duyệt của bạn.

en: Proceed
vi_VN: Tiếp tục

en: Purchase ID
vi_VN: Mã Id mua hàng

en: Quick hints
vi_VN: Gợi ý nhanh

en: Refreshing backup list...
vi_VN: Đang làm mới danh sách sao lưu...

en: Renaming exported file...
vi_VN: Đang đổi tên tệp đã xuất...

en: Replace with
vi_VN: Thay bằng

en: Restore
vi_VN: Khôi phục

en: Restoring %d files...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang khôi phục %d tệp ... <br />%d%% hoàn thành

en: Restoring a backup is available via Unlimited extension. <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">Get it here</a>
vi_VN: Khôi phục bản backup có sẵn trong tiện ích trả phí. <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">Lấy nó ở đây</a>

en: Restoring database...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang khôi phục cơ sỡ dữ liệu...<br />%d%% hoàn thành

en: Retrieving a list of WordPress content files...
vi_VN: Đang lấy danh sách file nội dung WordPress...

en: Retrieving a list of WordPress media files...
vi_VN: Đang lấy danh sách tập tin trong thư viện WordPress...

en: Retrieving a list of WordPress plugin files...
vi_VN: Truy xuất danh sách các tệp plugin WordPress...

en: Retrieving a list of WordPress theme files...
vi_VN: Lấy danh sách các tệp chủ đề WordPress...

en: Retrieving a list of all WordPress files...
vi_VN: Đang truy xuất danh sách tất cả các tệp WordPress...

en: Save
vi_VN: Lưu lại

en: Send
vi_VN: Gửi

en: Size
vi_VN: Kích thước

en: Something went wrong: %s
vi_VN: Đả xảy ra sự cố: %s

en: Stop export
vi_VN: Ngừng xuất

en: Stop import
vi_VN: Ngừng nhập

en: Thanks for submitting your feedback!
vi_VN: Cảm ơn bạn đã gửi góp ý!

en: Thanks for submitting your request!
vi_VN: Cảm ơn bạn đã gửi yêu cầu!

en: The archive file is corrupted. Follow <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/corrupted-archive/" target="_blank">this article</a> to resolve the problem.
vi_VN: Tệp nén bị hỏng. Làm theo <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/corrupted-archive/" target="_blank">bài viết này</a> để giải quyết vấn đề.

en: The archive should contain <strong>Single WordPress</strong> site! Please revisit your export settings.
vi_VN: Tệp lưu trữ phải chứa <strong>Single wordpress</strong> trang web! Vui lòng truy cập lại cài đặt xuất của bạn.

en: The file is too large for this server.
vi_VN: Tệp quá lớn cho máy chủ này.

en: The file that you are trying to import is over the maximum upload file size limit of <strong>%s</strong>.<br />You can remove this restriction by purchasing our <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">Unlimited Extension</a>.
vi_VN: Tệp bạn đang thử nhập vào vượt quá kích thước tải lên tối đa của <strong>%s</strong>.<br />Bạn cần bỏ điều này bằng cách mua <a href="https://servmask.com/products/unlimited-extension" target="_blank">gói mở rộng không giới hạn</a> của chúng tôi.

en: The file type that you have tried to import is not compatible with this plugin. Please ensure that your file is a <strong>.wpress</strong> file that was created with the All-in-One WP migration plugin. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Loại tệp mà bạn đã cố gắng nhập không tương thích với plugin này. Vui lòng đảm bảo rằng tệp của bạn là tệp <strong>.wpress</strong> được tạo bằng plugin di chuyển WP All-in-One. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Chi tiết kỹ thuật</a>

en: The file type that you have tried to upload is not compatible with this plugin. Please ensure that your file is a <strong>.wpress</strong> file that was created with the All-in-One WP migration plugin. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Loại tệp bạn đang thử tải lên không tương thích với plugin này. Hãy đảm bảo tệp   là <strong>.wpress</strong> được tạo bởi plugin All-in-One WP Migration. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-backup-file/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: The import process will overwrite your website including the database, media, plugins, and themes. Are you sure to proceed?
vi_VN: Việc nhập sẽ đè lên website của bạn bao gồm database, thư viện, plugin và theme. Bạn có chắc chắn tiếp tục không?

en: The import process will overwrite your website including the database, media, plugins, and themes. Please ensure that you have a backup of your data before proceeding to the next step.
vi_VN: Quá trình nhập vào sẽ ghi đè lên trang web của bạn bao gồm cả database, media, plugin, và theme. Hãy đảm bảo backup dữ liệu trước khi tiến hành bước tiếp theo.

en: There are no backups available at this time, why not create a new one?
vi_VN: Không có bản backup nào tại thời điểm này, tại sao không tạo bản backup mới?

en: There is an update available. To update, you must enter your
vi_VN: Có bản cập nhật. Để cập nhật, bạn phải nhập

en: There is not enough space available on the disk.<br />Free up %s of disk space.
vi_VN: Không đủ dung lượng trống trên hosting.<br />Hãy xóa bớt %s dung lượng.

en: This screen allows you to export database, media files, themes and plugins as one zipped file.
vi_VN: Màn hình này cho phép bạn xuất cơ sở dữ liệu, tệp phương tiện, chủ đề và plugin dưới dạng tệp nén.

en: To choose a file please go inside the link and click on the browse button.
vi_VN: Để chọn file vui lòng vào liên kết và nhấp vào nút duyệt.

en: To update your plugin/extension to the latest version, please fill your Purchase ID below.
vi_VN: Để cập nhật plugin / tiện ích mở rộng của bạn lên phiên bản mới nhất, vui lòng điền ID mua hàng của bạn bên dưới.

en: Translate
vi_VN: Phiên dịch

en: Unable to authenticate the secret key. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-secret-key/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể xác minh secret key. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-secret-key/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Unable to confirm the import. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể xác nhận việc nhập. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to export
vi_VN: Không thể xuất

en: Unable to export. Error code: %s. %s
vi_VN: Không thể xuất. Mã lỗi: %s. %s

en: Unable to export: %s
vi_VN: Không thể xuất: %s

en: Unable to get current pointer position of %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể xác định điểm hiện tại của %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật</a>

en: Unable to import
vi_VN: Không thể nhập

en: Unable to import <strong>WordPress Network</strong> into WordPress <strong>Single</strong> site.
vi_VN: Không thể nhập <strong>Mạng WordPress</strong> vào WordPress <strong>Single</strong> trang web.

en: Unable to import. Error code: %s. %s
vi_VN: Không thể nhập. Mã lỗi: %s. %s

en: Unable to import: %s
vi_VN: Không thể nhập: %s

en: Unable to locate archive path. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-path/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể xác định đường dẫn lưu trữ. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-archive-path/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật</a>

en: Unable to locate storage path. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-path/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể xác định đường dẫn lưu trữ. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-storage-path/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật</a>

en: Unable to open %s with mode %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể mở %s với chế độ %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Unable to prepare blogs on import. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể chuẩn bị blog để nhập. Hãy tải lại trang và thử lại

en: Unable to read file: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể đọc tệp: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Unable to run the export. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể tiến hành việc xuất. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to seek to offset %d on %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể tìm đến offset %d trong %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Thông tin kĩ thuật</a>

en: Unable to start the export. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể bắt đầu xuất. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to start the import. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể bắt đầu nhập. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to stop the export. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể ngừng xuất. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to stop the import. Refresh the page and try again
vi_VN: Không thể dừng nhập. Tải lại trang và thử lại

en: Unable to upload the file because %s
vi_VN: Không thể tải tệp lên vì %s

en: Unable to write to: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Không thể ghi: %s. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/invalid-file-permissions/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Unpacking archive...<br />%d%% complete
vi_VN: Đang giải nén lưu trữ...<br />%d%% hoàn thành

en: Unrecognized error %s during upload.
vi_VN: Lỗi chưa biết %s trong khi tải lên.

en: Weekly
vi_VN: Hàng tuần

en: WordPress Multisite is supported via our All-in-One WP Migration Multisite Extension. You can get a copy of it here
vi_VN: Chúng tôi hỗ trợ WordPress Multisite qua tiện ích All in One WP Migration Multisite. Bạn có thể tải nó tại đây.

en: You are about to stop exporting your website, are you sure?
vi_VN: Bạn chuẩn bị ngừng việc xuất trang web, bạn chắc chứ?

en: You are about to stop importing your website, are you sure?
vi_VN: Bạn chuẩn bị ngừng nhập trang web, bạn chắc chắn chứ?

en: You can then use the import functionality provided by this plugin to import the zipped file onto any other WordPress sites that you have administrator access to.
vi_VN: Sau đó, bạn có thể sử dụng chức năng nhập được cung cấp bởi plugin này để nhập tệp nén vào bất kỳ trang web WordPress nào khác mà bạn có quyền truy cập quản trị viên.

en: You have %d backup | You have %d backups
vi_VN[0]: Bạn có %d bản sao lưu

en: Your PHP is 32-bit. In order to import your file, please change your PHP version to 64-bit and try again. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Technical details</a>
vi_VN: Phiên bản PHP hiện tại là 32 bit. Để nhập tệp, hãy thay đổi phiên bản PHP đến 64 bit và thử lại. <a href="https://help.servmask.com/knowledgebase/php-32bit/" target="_blank">Chi tiết kĩ thuật</a>

en: Your backup is from a PHP 5 but the site that you are importing to is PHP 7. This could cause the import to fail. Technical details: https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/
vi_VN: Bản backup của bạn sử dụng PHP 5 nhưng web hiện tại đang xài PHP 7. Điều này có thể gây ra lỗi. Chi tiết kĩ thuật:
    https://help.servmask.com/knowledgebase/migrate-wordpress-from-php-5-to-php-7/

en: Your email is not valid.
vi_VN: Email của bạn không hợp lệ.

en: Your file exceeds the maximum upload size for this site: <strong>%s</strong><br />%s%s
vi_VN: Tệp của bạn đã vượt quá maximum upload size cho trang web này: <strong>%s</strong><br />%s%s

en: Your purchase ID is invalid, please <a href="mailto:support@servmask.com">contact us</a>
vi_VN: Purchase ID của bạn không hợp lệ, hãy <a href="mailto:support@servmask.com">liên hệ chúng tôi</a>

en: Your site has been imported successfully!
vi_VN: Dữ liệu của bạn đã được nhập thành công!

en: here
vi_VN: tại đây

en: in the database
vi_VN: trong database

en: or
vi_VN: hoặc

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Save permalinks structure</a>. (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>. (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Optionally, review the plugin</a>. (opens a new window)
vi_VN: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Lưu cấu trúc liên kết</a>. (mở cửa sổ mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>. (mở cửa sổ mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Đánh giá plugin (không bắt buộc)</a>. (mở cửa sổ mới)

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Save permalinks structure</a>. (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Optionally, review the plugin</a>. (opens a new window)
vi_VN: » <a class="ai1wm-no-underline" href="%s" target="_blank">Lưu cấu trúc liên kết</a>.</strong> (mở tab mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Ngoài ra, có thể viết đánh giá 5 sao</a>.</strong> (mở tab mới)

en: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Optionally, review the plugin</a>. (opens a new window)
vi_VN: » <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Chuyên học, xem lại </a> plugin. (mở cửa sổ mới)

en: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a> (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>. (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Optionally, review the plugin</a>. (opens a new window)
vi_VN: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Tại sao?</a> (mở cửa sổ mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://oxygenbuilder.com/documentation/other/importing-exporting/#resigning" target="_blank">Re-sign Oxygen Builder shortcodes</a>. (mở cửa sổ mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Đánh giá plugin (không bắt buộc)</a>. (mở cửa sổ mới)

en: » Permalinks are set to default. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Why?</a> (opens a new window)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Optionally, review the plugin</a>. (opens a new window)
vi_VN: » Đường dẫn được thiết lập mặc định. <a class="ai1wm-no-underline" href="https://help.servmask.com/knowledgebase/permalinks-are-set-to-default/" target="_blank">Tại sao?</a> (mở cửa sổ mới)<br />» <a class="ai1wm-no-underline" href="https://wordpress.org/support/view/plugin-reviews/all-in-one-wp-migration?rate=5#postform" target="_blank">Đánh giá plugin (không bắt buộc)</a>. (mở cửa sổ mới)
